சுடு தண்ணீர் குடிப்பதால் கிடைக்கும் நன்மைகள்!

Posted by

பச்சை தண்ணீரை விட சுடுநீர் குடிப்பதால் அதிக ஆரோக்கிய நன்மைகள் கிடைக்கின்றனவாம். அதிலும் இந்த குளிர் காலத்தில் சுடுநீர் குடிப்பதால் சளி, காய்ச்சல் தொற்றாமல் காக்க முடியும். இது மட்டுமின்றி இல்லாமல் சுடுநீர் குடிப்பதால் உடல்நலத்திற்கு வேறு பல ஆரோக்கிய நன்மைகளும் கிடைக்கின்றன….
சுடு தண்ணீரை அதிகம் குடிப்பதால் ஏற்படும் நன்மைகளில் முக்கியமான ஒன்று, உடலை சுத்தப்படுத்துவது. அதுமட்டுமல்லாமல், செரிமானம் குறைவாக ஏற்பட்டால், ஒரு நாளைக்கு இரண்டு டம்ளர் தண்ணீர் குடித்தால், செரிமானம் நன்றாக நடைபெறும்.

அதிலும் தினமும் காலையில் ஒரு டம்ளர் சுடு தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும். இதனால் உடலில் இருக்கும் டாக்ஸின்கள் வெளியேறிவிடும். மேலும் ஒரு டம்ளர் தண்ணீரில் எலுமிச்சை சாறு அல்லது தேனைக் கலந்து குடித்தால், உடலுக்கு நல்லது.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.